suresh prabhu 3

सुरेश प्रभु यांच्या उपस्थितीत मुंबई येथे एनएएमसी राष्ट्रीय पुरस्कार समारंभ संपन्न

देश व्यापार

इंटरनॅशनल रिसर्च इंस्टिट्यूट फॉर मैन्युफॅक्चरिंग (आयआरआयएम) द्वारा आयोजित उच्चस्तरीय बैठकीमध्ये , मेरिटोक्रॅटिक प्लॅटफॉर्मचा पाचवा वार्षिक संस्करण, नॅशनल अवॉर्ड्स फॉर मॅन्युफॅक्चरिंग कॉम्पटिटेव्हिनेस (एनएएमसी) च्या नावाखाली २८ सप्टेंबरला मुंबई येथील हॉटेल आयटीसी ग्रँड मराठा येथे आयोजित करण्यात आला होता.
आनंद लुई, संचालक-आयआरआयएम यांनी या समारंभाचे उदघाटन केले आणि त्यांनी भारतात निर्माण होण्याच्या स्पर्धात्मकतेविषयी सांगितले. बेंचमार्क सेट करण्यासाठी पुरस्कार विजेत्यांनी घेतलेल्या आव्हानांवर आणि पद्धतींवर देखील लक्ष केंद्रित केले गेले.
केंद्रीय वाणिज्य व उद्योग आणि नागरी उड्डयन मंत्री श्री.सुरेश प्रभु यांनी डिजिटल एकत्रितपणे एकत्रित केलेल्या संबंधाला संबोधित केले. ज्यामध्ये त्यांनी उद्योग-विशिष्ट धोरणातील बदल तयार करण्यासाठी वचनबद्ध केले.

Share on Social Media
0

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *