Train-1

लोकलमध्ये स्टंटबाजी करणाऱ्या टवाळखोर तरुणांचा शोध घेण्यास पोलिसांना यश

मुंबई

मुंबई लोकलच्या हार्बर मार्गवर धावत्या लोकलमध्ये स्टंटबाजी करणाऱ्या चार टवाळखोर तरुणांचा शोध घेण्यात पोलिसांना यश आलं आहे. काल मध्यरात्री वडाळा लोहमार्ग पोलिसांनी या चार टवाळखोर तरुणांना ताब्यात घेतलं.
रविवारी दुपारच्या सुमारास हार्बर मार्गवरील जीटीबी स्थानक आणि चुनाभट्टी स्थानकादरम्यानच्या प्रवासातील जीवघेण्या स्टंटबाजीचा व्हिडीओ समोर आला होता. धावत्या लोकलमधून या हुल्लडबाजांनी प्लॅटफॉर्मवर उभ्या असणाऱ्या एका प्रवाशाचा मोबाईल हिसकावल्याचे या व्हिडिओमध्ये स्पष्टपणे दिसत होते. यामध्ये चौघांपैकी एकजण धावत्या ट्रेनच्या छतावर चढताना दिसत होता. तर इतर मुलं दरवाजाला आणि खिडकीला लटकल्याचे व्हिडीओत दिसत होतं. स्टंट करणाऱ्यांपैकीच एकाने सेल्फी कॅमेराने हा व्हिडीओ शूट केला होता. व्हिडीओ व्हायरल झाल्यानंतर, जर कोणास ही मुलं दिसली तर त्यांनी पोलिसांना माहिती द्यावी असे आवाहन नागरिकांना करण्यात आले होते.

Share on Social Media
0

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *